-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại lò nướng | Nồi chiên |
| Dung tích | Dung tích giỏ 1.4kg – Dung tích nồi 7.2 lít |
| Công suất | 2000W |
| Chất liệu nồi | Lòng nồi chống dính |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Chức năng chính | 16 chức năng: Chiên/Rán; Nướng nhiệt độ cao; Nướng trực tiếp/Nướng vỉ; Nướng nhiệt độ thấp; Nấu trong một nồi; Xào nhanh lửa lớn; Xào chậm; Nấu không cần rã đông; Hâm nóng; Rã đông; Giữ ấm; Phơi khô; Nướng giòn; Hầm; Lên men; Nấu chậm trong chất béo |
| Nhiệt độ | 40 – 200°C |
| Công nghệ làm nóng | Rapid Air |
| Hẹn giờ | Tối đa 60 phút |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Kích thước | Dài 41 cm – Rộng 30 cm – Cao 33 cm |
| Trọng lượng | 6.25 kg |
| Tiện ích | Kết nối ứng dụng NutriU; Có thể rửa các bộ phận tháo rời bằng máy rửa chén; Kết nối Wi-Fi; Loại bỏ chất béo |
| Thương hiệu | Philips (Hà Lan) |
| Sản xuất | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Nồi chiên không dầu Philips HD9285/90 có kích thước 41cm x 33cm (Ngang x Cao), thiết kế hiện đại, thích hợp với mọi không gian và phong các bếp khác nhau.
Sản phẩm có màu đen nhám sang trọng, góp phần tăng tính thẩm mỹ cho khu vực nấu nướng của bạn.

Lòng nồi Philips HD9285/90 chống dính giúp hạn chế thức ăn bị cháy khét, đồng thời giảm lượng dầu mỡ hoặc chất béo trong quá trình nấu, đảm bảo an toàn cho sức khỏe người dùng.
Dung tích lòng nồi lên đến 7.2 lít, dung tích giỏ 1.4kg chiên nướng được gà nguyên con khoảng 1kg, nguyên chiếc pizza hoặc chế biến được khối lượng thực phẩm lớn trong một lần, tiết kiệm thời gian cũng như công sức hiệu quả.

Công suất 2000W vận hành mạnh mẽ, cho khả năng gia nhiệt nhanh chóng, giúp làm chín thực phẩm trong thời gian ngắn.
Người dùng có thể tùy chỉnh nhiệt độ từ 40 200℃, phù hợp với mọi loại thực phẩm và cách chế biến khác nhau.
Nồi chiên không dầu Philips HD9285/90 được tích hợp 16 chức năng nấu được cài đặt sẵn, phục vụ đa dạng món ăn cho gia đình bạn :
- Chiên/Rán
- Nướng nhiệt độ cao
- Nướng trực tiếp/Nướng vỉ
- Nướng nhiệt độ thấp
- Nấu trong một nồi
- Xào nhanh với lửa lớn
- Xào chậm
- Nấu không cần rã đông
- Hâm nóng
- Rã đông
- Giữ ấm
- Phơi khô
- Nướng giòn
- Hầm
- Lên men
- Nấu chậm trong chất béo
Nồi chiên không dầu Philips HD9285/90 chương trình nấu đa dạng
Công nghệ Rapid Air làm chín thức ăn bằng khí nóng, giúp giảm bớt dầu mỡ cho món ăn giòn bên ngoài, chín đều bên trong. Bên cạnh đó, khi chế biến thức ăn với công nghệ Rapid Air, thời gian nấu nướng sẽ được rút ngắn, giúp người dùng tiết kiệm điện năng hiệu quả.

Công nghệ Rapid Air nồi chiên không dầu Philips HD9285/90
Bảng điều khiển cảm ứng siêu nhạy giúp người dùng điều chỉnh chức năng và nhiệt độ dễ dàng.
Chế độ hẹn giờ tối đa 60 phút, cho phép người dùng linh hoạt điều chỉnh phù hợp với món ăn và tự tắt khi hết giờ, không lo bị quá lửa hay cháy khét.

Nhằm nâng cao trải nghiệm cho người dùng, nồi chiên không dầu Philips HD9285/90 được trang bị nhiều tiện ích như:
- Được kết nối với ứng dụng NutriU
- Có thể dùng máy rửa chén để rửa các bộ phận có thể tháo rời
- Kết nối Wi-Fi
- Thưởng thức các món ăn ngon với lượng chất béo giảm đến 90%
Số lượng:
Tổng tiền: