-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại sản phẩm | Nồi chiên không dầu |
| Dung tích tổng | 6.2 lít |
| Dung tích sử dụng | 5.9 lít |
| Công suất | 1700W |
| Nguồn điện áp | 220 – 240V / 50Hz |
| Nhiệt độ | 40 – 200°C |
| Hẹn giờ | 1 phút – 24 tiếng |
| Chất liệu | Lòng nồi thép không gỉ phủ chống dính; Vỏ nhựa chịu nhiệt cao cấp |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng có màn hình hiển thị |
| Thương hiệu | Hà Lan |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công nghệ làm nóng | Rapid Air Plus |
| Chức năng nấu | Chiên, nướng, sấy khô, làm bánh |
| Tiện ích | Tự động ngắt khi kéo lòng nồi; Tự ngắt khi quá nhiệt; Nhắc đảo thực phẩm; Đèn chiếu sáng bên trong; Quạt đối lưu; Mặt trước trong suốt quan sát quá trình nấu; Ghi nhớ chương trình; Giữ ấm; Tay cầm bọc nhựa cách nhiệt; Tự hoạt động khi đẩy lòng nồi vào; Vệ sinh bằng máy rửa chén; Tính năng tạm dừng; 10 chương trình nấu cài đặt sẵn |
| Phụ kiện đi kèm | Rổ chiên |
| Chiều dài dây điện | 84 cm |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 30.5 cm – Cao 29.5 cm – Sâu 41.3 cm – Nặng 5.6 kg |

Nồi chiên không dầu Philips NA332/00 có dung tích lớn, hoạt động mạnh mẽ với công suất 1700W kết hợp cùng công nghệ Rapid Air Plus giúp thực phẩm chín đều nhanh chóng. Ngoài ra, sản phẩm còn được tích hợp 10 chương trình cài đặt sẵn tiện lợi, tùy chỉnh bằng bảng điều khiển cảm ứng hiện đại, dễ sử dụng.
- Nồi chiên không dầu Philips có dung tích tổng 6.2 lít, dung tích sử dụng 5.9 lít, chiên được gà nguyên con khoảng 1.2 kg hoặc nướng 8 chiếc bánh cupcake.

- Công nghệ Rapid Air Plus với mâm nhiệt hình sao và rổ chiên tách rời, tăng tuần hoàn nhiệt mạnh mẽ, giúp thực phẩm chín ngoài mềm trong, đều hai mặt không cần lật trở.
- Công suất hoạt động lớn 1700W giúp chế biến thực phẩm nhanh chín, rút ngắn thời gian nấu nướng.

- Nồi chiên không dầu có thiết kế độc đáo, hiện đại với màu đen viền vàng đồng sang trọng, phù hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau.
- Phần vỏ ngoài làm từ chất liệu nhựa chịu nhiệt cao cấp. Lòng nồi và rổ chiên bằng thép không gỉ được phủ lớp chống dính bền tốt, đảm bảo an toàn cho sức khỏe, giúp vệ sinh dễ dàng.

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
- Nồi chiên không dầu Philips NA332/00 trang bị bảng điều khiển cảm ứng có màn hình hiển thị trực quan, dễ thao tác.
- Nhiệt độ của nồi chiên có thể điều chỉnh từ 40 - 200°C, thời gian điều chỉnh tối đa 24 giờ tùy theo các loại thực phẩm và công thức nấu nướng khác nhau.
- Ngoài ra, sản phẩm còn được tích hợp 10 chương trình nấu ăn cài đặt sẵn tiện lợi:
+ Khoai tây đông lạnh (lát mỏng)
+ Khoai tây chiên
+ Đùi gà
+ Sườn miếng
+ Trái cây sấy khô
+ Thuần chay
+ Trứng với bánh mì nướng
+ Bánh Muffin
+ Rau trộn
+ Cá nguyên con

- Trang bị quạt đối lưu giúp luân chuyển khí nóng cho thức ăn chín đều hơn.
- Thiết kế cửa sổ trong suốt ở mặt trên và đèn chiếu sáng bên trong lòng nồi cho phép người dùng quan sát quá trình nấu.
- Khi đang hoạt động, nồi chiên không dầu sẽ tự động ngắt khi kéo lòng nồi ra và tự hoạt động lại khi đẩy lòng nồi vào.
- Có chế độ giữ ấm, tính năng nhắc đảo thực phẩm trong quá trình nấu tiện lợi.
- Phụ kiện đi kèm: rổ chiên.

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
- Không đặt thiết bị gần các loại bếp hoặc đặt trong lò nướng.
- Không nhúng thiết bị vào nước hoặc rửa dưới vòi nước.
- Không cho nguyên liệu vượt quá chỉ báo mức tối đa của sản phẩm.
- Không che các lỗ hút gió và cửa thoát gió khi thiết bị đang hoạt động.
- Rút phích cắm khỏi ổ điện trước khi vệ sinh.
- Để nồi và mặt trong của thiết bị nguội hoàn toàn trước khi bắt đầu vệ sinh.
- Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng của sản phẩm trước khi dùng.
Nồi chiên không dầu Philips NA332/00 6.2 lít với thiết kế sang trọng kết hợp bảng điều khiển cảm ứng hiện đại, được trang bị công nghệ Rapid Air Plus cải tiến hoạt động với công suất lớn 1700W, có 10 chương trình cài đặt sẵn cùng chế độ giữ ấm tiện lợi. Sản phẩm này sẽ là một trợ thủ đắc lực giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức nấu nướng.
Số lượng:
Tổng tiền: