-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại lò nướng | Nồi chiên không dầu |
| Dung tích | 4.2 lít |
| Công suất | 1500W |
| Chất liệu nồi | Hợp kim nhôm phủ lớp chống dính |
| Chất liệu vỏ | Nhựa cách nhiệt |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Chức năng chính | 12 chức năng: Chiên/Rán; Nướng nhiệt độ cao; Nướng trực tiếp/Nướng vỉ; Nướng nhiệt độ thấp; Nấu trong một nồi; Xào nhanh lửa lớn; Xào chậm; Nấu không cần rã đông; Hâm nóng; Rã đông; Phơi khô; Nướng giòn |
| Nhiệt độ | 80 – 200°C |
| Công nghệ làm nóng | Rapid Air |
| Hẹn giờ | Lên đến 60 phút |
| Bảng điều khiển | Núm xoay |
| Kích thước | Ngang 33 cm – Sâu 33 cm – Cao 32.8 cm |
| Trọng lượng | 4.29 kg |
| Tiện ích | Tự động ngắt khi quá nhiệt; Tay nắm chống nóng; Có thể rửa bằng máy rửa chén |
| Thương hiệu | Philips (Hà Lan) |
| Sản xuất | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Nồi Chiên Không Dầu Philips NA120/00 có màu đen sang trọng, vỏ bằng nhựa cách nhiệt, bền tốt, dễ lau chùi sau khi nấu. Với thiết kế nhỏ gọn, nồi chiên này lý tưởng cho mọi căn bếp dù lớn hay nhỏ, góp phần tăng thêm sự hiện đại, tiên nghi.

Nồi chiên không dầu Philips NA120/00 có thiết kế nhỏ gọn, dung tích 4.2L chứa được tới 500 g khoai tây chiên, 6 đùi gà hoặc 500 g rau củ. Nồi chiên 4.2L phù hợp cho gia đình 2 - 4 người. Nhờ mức công suất hoạt động mạnh mẽ 1500W, nồi hoạt động ổn định, bền bỉ và quá trình chiên nướng trở nên nhanh hơn để tiết kiệm thời gian vào bếp.

Công nghệ RapidAir giúp làm chín thực phẩm bằng cách sử dụng luồng khí nóng được luân chuyển liên tục trong khoang nồi với tốc độ cao. Nhờ vậy, thực phẩm sẽ được chín đều từ mọi góc cạnh, bên ngoài giòn rụm, bên trong mềm mọng mà không dùng dầu hoặc dùng ít dầu.
Điều chỉnh nhiệt độ linh hoạt từ 80°C đến 200°C, phù hợp cho nhiều loại thực phẩm khác nhau. Đồng thời, tính năng hẹn giờ lên đến 60 phút giúp bạn rảnh tay nấu nướng.
.jpg)
Nồi Chiên Không Dầu Philips NA120/00 được trang bị 12 chức năng nấu nướng đa dạng, giúp bạn dễ dàng chế biến nhiều món ăn ngon mà không cần sử dụng đến chảo rán hay lò nướng truyền thống.
12 chức năng nấu hỗ trợ bạn nấu nướng nhanh chóng: chiên/rán, nướng nhiệt độ cao, nướng trực tiếp/nướng vỉ, nướng nhiệt độ thấp, nấu trong một nồi, xào nhanh với lửa lớn, xào chậm, nấu không cần rã đông, hâm nóng, rã đông, phơi khô, nướng giòn.
Dễ dàng điều chỉnh các chế độ, nhiệt độ hay thời gian của Nồi Chiên Không Dầu Philips NA120/00 với núm xoay điều khiển đơn giản.

.jpg)
Nồi chiên không dầu Philips NA120/00 là một lựa chọn tốt cho những ai muốn nấu ăn lành mạnh và tiện lợi. Nồi có thiết kế đẹp mắt, dung tích phù hợp cho gia đình 2 - 4 người, nhiều tính năng hữu ích và dễ dàng sử dụng. Nồi nấu nướng bằng công nghệ RapidAir chỉ sử dụng một lượng rất nhỏ dầu mỡ, hoặc thậm chí không cần sử dụng dầu mỡ, giúp giảm nguy cơ mắc các bệnh tim mạch, béo phì,... Luồng khí nóng được luân chuyển liên tục giúp thực phẩm chín đều từ mọi góc cạnh, bên ngoài giòn rụm, bên trong mềm mọng.
Số lượng:
Tổng tiền: