-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại lò nướng | Nồi chiên không dầu |
| Dung tích | 4.2 lít |
| Công suất | 1500W |
| Chất liệu nồi | Thép phủ chống dính không chứa BPA |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Chức năng chính | 13 chức năng nấu |
| Nhiệt độ | 0 – 200°C |
| Công nghệ làm nóng | Rapid Air |
| Hẹn giờ | Tối đa 60 phút |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Kích thước | Dài 33 cm – Rộng 33 cm – Cao 32.8 cm |
| Trọng lượng | 3.55 kg |
| Tiện ích | Cửa sổ kính quan sát khi nấu; Ứng dụng HomeID với nhiều công thức; Tự động ngắt khi kéo lòng nồi ra; Có thể rửa bằng máy rửa chén; Tay cầm nhựa cách nhiệt chống bỏng |
| Thương hiệu | Philips (Hà Lan) |
| Sản xuất | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Nồi chiên không dầu Philips NA220/00 sở hữu thiết kế hiện đại, nhỏ gọn, dễ dàng đặt ở nhiều vị trí khác nhau mà không chiếm diện tích. Màu sắc tinh tế, sang trọng, phù hợp với nhiều phong cách bếp khác nhau. Nồi chiên có cửa sổ trong suốt lớn, cho phép bạn dễ dàng quan sát quá trình nấu ăn mà không cần mở nắp, vừa tiện lợi vừa đảm bảo an toàn.

Nồi chiên Philips NA220/00 được làm từ thép phủ chống dính không chứa BPA, giúp an toàn cho sức khỏe người dùng và dễ dàng vệ sinh sau mỗi lần sử dụng. Vỏ ngoài nồi được làm bằng nhựa chất lượng cao, bền bỉ, dễ dàng lau chùi và mang lại cảm giác hiện đại cho không gian bếp của bạn.
Sản phẩm là kích thước lý tưởng mọi căn bếp, dù lớn hay nhỏ. Với dung tích 4.2 lít, nồi có thể chứa tới 500g khoai tây chiên, 6 đùi gà hoặc 600g rau củ, phù hợp cho gia đình từ 2 đến 4 người.
Cùng với công suất mạnh mẽ 1500W, nồi đảm bảo thực phẩm được nấu nhanh chóng mà vẫn giữ trọn hương vị thơm ngon

Với công nghệ Rapid Air, nồi chiên không dầu Philips giúp bạn chiên thực phẩm giòn rụm, thơm ngon mà không cần thêm dầu mỡ. Đặc biệt, bạn có thể thưởng thức món ăn với lượng chất béo giảm đến 90%, tốt cho sức khỏe nhưng vẫn giữ nguyên hương vị hấp dẫn.

Philips NA220/00 tích hợp 13 chức năng nấu chỉ bằng một nút bấm, bao gồm các chế độ hâm nóng, rã đông, giữ ấm,... phù hợp với nhu cầu nấu nướng đa dạng của gia đình. Bất kỳ món ăn nào cũng có thể được chế biến nhanh chóng và dễ dàng như chiên/rán, nướng, mang lại sự tiện lợi tối đa cho người sử dụng.

Nồi chiên không dầu Philips NA220/00 được trang bị màn hình cảm ứng dễ sử dụng cho phép bạn điều khiển các chức năng nấu ăn một cách nhanh chóng và chính xác. Nồi chiên còn có ứng dụng HomeID hỗ trợ bạn tìm kiếm các công thức nấu ăn ngon, mang đến nhiều ý tưởng sáng tạo cho bữa ăn hàng ngày.

Nhằm nâng cao trải nghiệm cho người dùng, nồi chiên không dầu Philips NA220/00 được trang bị những tính năng như:

Với nồi chiên không dầu Philips NA220/00, bạn không chỉ tiết kiệm thời gian mà còn bảo vệ sức khỏe gia đình với những bữa ăn ít dầu mỡ, đầy đủ dinh dưỡng.
Số lượng:
Tổng tiền: