-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại lò nướng | Nồi chiên không dầu |
| Dung tích | 6.2 lít |
| Công suất | 1700W |
| Chất liệu nồi | Hợp kim nhôm phủ lớp chống dính |
| Chất liệu vỏ | Nhựa cách nhiệt |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Chức năng chính | 9 chương trình cài sẵn: Khoai tây chiên đông lạnh; Khoai tây chiên tươi; Đùi gà; Thịt; Cá; Bữa sáng; Rau; Bánh; Giữ ấm |
| Nhiệt độ | 60 – 200°C |
| Công nghệ làm nóng | Rapid Air |
| Hẹn giờ | Lên đến 60 phút |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Kích thước | Ngang 37 cm – Sâu 37 cm – Cao 33.5 cm |
| Trọng lượng | 4.25 kg |
| Tiện ích | Ứng dụng HomeID với nhiều công thức; Có thể rửa bằng máy rửa chén; 13 chức năng nấu một chạm; Cửa sổ kính quan sát khi nấu |
| Thương hiệu | Philips (Hà Lan) |
| Sản xuất | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Nồi chiên không dầu Philips NA230/00 đến từ thương hiệu nổi tiếng Philips (Hà Lan). Sản phẩm nổi bật với thiết kế hiện đại và gam màu đen sang trọng, giúp làm tăng thêm tính thẩm mỹ cho mọi không gian bếp. Philips NA230/00 có kích thước nhỏ gọn 37cm x 33.5cm (Ngang x Cao), trọng lượng 4.25kg dễ dàng di chuyển và bảo quản khi cần thiết.

Bên cạnh đó, vỏ ngoài của nồi còn được làm từ nhựa cách nhiệt cao cấp, đảm bảo an toàn trong quá trình sử dụng. Sản phẩm còn được trang bị cửa sổ bằng kính chắc chắn, giúp người dùng dễ dàng quan sát thực phẩm khi nấu. Ngoài ra, các phụ kiện đi kèm với nồi chiên Philips NA230/00 đều có thể vệ sinh được với máy rửa chén rất tiện lợi.
Nồi chiên Philips model NA230/00 có dung tích lớn lên đến 6.2 lít, đủ để chứa tới 800g khoai tây chiên, 8 đùi gà hoặc 800g rau củ rất tiện lợi để chế biến các món ăn ngon cho các gia đình đông thành viên. Lòng nồi còn được làm từ hợp kim nhôm phủ lớp chống dính bền bỉ, an toàn cho sức khỏe của gia đình và dễ dàng vệ sinh khi bị bám bẩn.

Thiết bị hoạt động với công suất 1700W, điện áp 220V-50Hz có khả năng gia nhiệt nhanh chóng, giúp thực phẩm chín đều trong thời gian ngắn. Người dùng có thể tùy chỉnh nhiệt độ từ 60 - 200℃ để phù hợp với từng loại thực phẩm hoặc cách chế biến khác nhau.

Nhờ áp dụng công nghệ làm nóng Rapid Air, Philips NA230/00 mang đến khả năng chế biến món ăn thơm ngon, hạn chế tối đa lượng dầu mỡ. Nhờ vậy, người dùng có thể thoải mái thưởng thức các món chiên rán yêu thích mà không lo ảnh hưởng đến sức khỏe.
Sản phẩm được trang bị 13 chức năng nấu cài đặt sẵn tiện lợi, dễ dàng chế biến đa dạng các món ăn ngon chỉ với một nút bấm đơn giản. Nhờ vậy, người dùng sẽ không cần phải mất nhiều thời gian để điều chỉnh nhiệt độ và thời gian nấu nướng.
Ngoài ra, nồi chiên còn có chức năng hẹn giờ lên đến 60 phút, tiết kiệm thời gian hiệu quả và đảm bảo món ăn được nấu chín đều mà không bị cháy khét.
Nồi chiên không dầu Philips NA230/00 sử dụng màn hình cảm ứng hiện đại có 9 chức năng, giúp người dùng dễ dàng thao tác và lựa chọn chức năng nấu nướng mong muốn.

Ứng dụng HomeID sở hữu nhiều công thức nấu ăn ngon, giúp người dùng dễ dàng khám phá kho tàng công thức nấu ăn phong phú hoàn toàn miễn phí. Ứng dụng này cung cấp đa dạng các món ăn từ Á sang Âu, từ món mặn đến món chay, từ món đơn giản đến món cầu kỳ, từ đó đáp ứng tốt mọi nhu cầu và sở thích của cả gia đình.

Số lượng:
Tổng tiền: