-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Thông số kỹ thuật Tủ đông Alaska Inverter 742 lít HB-1100CI | |
| Nhà sản xuất | ALASKA |
| Mã sản phẩm | KN-400 |
| Kích thước tủ (DxRxC) | 1871x817x865 (mm) |
| Dung tích tủ | 400L |
| Loại tủ | Tủ đông kính cong |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Có |
| Dải nhiệt độ | 10°C ~ -18°C |
| Điện năng tiêu thụ | 3.79kW.h/ 24h |
| Công suất tủ | 390W |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Trọng lượng tủ | 103Kg |
| Gas | R290 |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |

GIỚI THIỆU SẢN PHẨM - Tủ đông bày hàng Alaska 400 lít KN-400
Tủ đông Alaska KN-400 có thiết kế sang trọng với gam màu trắng, nhiều chi tiết nổi bật, gồm 2 cửa mở lùa hai bên, với việc sử dụng kính lùa trong suốt giúp khách hàng quan sát được sản phẩm bên trong dễ dàng hơn. Với dung tích 532 lít sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu trữ đông và bảo quản nhiều loại thực phẩm như thịt, cá, đồ đông lạnh đóng gói, kem,…thích hợp dùng trong siêu thị, căn tin, cửa hàng tiện lợi, bách hóa,…
