-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Thông số kỹ thuật Tủ đông Alaska Inverter 510 lít HB-650CI | |
| Nhà sản xuất | ALASKA |
| Mã sản phẩm | HB-650CI |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Inverter |
| Dung tích tủ | 650L |
| Dung tích sử dụng | 510L |
| Nhiệt độ bảo quản | ≤ -18ºC |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 1.5kW.h/24h |
| Công suất của tủ | 180W |
| Kích thước tủ (DxRxC) | 1702x709x842 mm |
| Trọng lượng | 65Kg |
| Dung môi làm lạnh | Gas R600a |
| Sản phẩm được bảo hành | 24 tháng |

Tủ đông Alaska HB-650CI thuộc dòng tủ đông 1 ngăn và 2 cánh mở có dung tích tầm trung của hãng Alaska. Với dàn lạnh được làm bằng ống đồng dẫn nhiệt nhanh, tích hợp công nghệ inverter tiết kiệm điện và có độ bền cao, dung tích 650 lít sản phẩm có thể đáp ứng được nhu cầu bảo quản thực phẩm đông lạnh với số lượng nhiều của các quán ăn, nhà hàng…

|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Số lượng:
Tổng tiền: