-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Thông số kỹ thuật Tủ đông bày hàng Alaska Inverter 210 lít KC-210CI | |
| Nhà sản xuất | ALASKA |
| Mã sản phẩm | KC-210CI |
| Kích thước tủ (DxRxC) mm | 1033 × 620 × 910 (mm) |
| Dung tích tủ | 210 Lít |
| Loại tủ | Tủ đông kính cong |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Có |
| Dải nhiệt độ | ≤ -18ºC |
| Điện năng tiêu thụ | 2kW.h/ 24h |
| Công suất tủ | 260W |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Trọng lượng tủ | 52Kg |
| Gas | R134A |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |

Tủ đông kính cong Alaska KC-210CI là model tủ đông kính cong dàn lạnh đồng của Alaska, với 1 ngăn đông rộng, 2 nắp kính lùa chịu lực giữ nhiệt tốt, dung tích 210 lít, công nghệ inverter tiết kiệm điện phù hợp cho gia đình, siêu thị, nhà hàng, bách hóa, căng tin,…bảo quản các loại kem, thịt cá, đồ đông lạnh, hải sản,…là sản phẩm tủ đông 2 trong 1 vừa bảo quản vừa trưng bày tiện dụng.

Tính năng nổi bật
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Số lượng:
Tổng tiền: