-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Thông số kỹ thuật Tủ đông Alaska Inverter 588 lít HB-890CI | |
| Nhà sản xuất | ALASKA |
| Mã sản phẩm | HB-890CI |
| Chất liệu dàn lạnh | Đồng |
| Công nghệ tiết kiệm điện | Inverter |
| Dung tích tủ | 890L |
| Dung tích sử dụng | 588L |
| Nhiệt độ bảo quản | -24ºC~10ºC |
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 3.3kW.h/24h |
| Công suất của tủ | 355W |
| Kích thước tủ (DxRxC) | 1973x725x842 mm |
| Trọng lượng | 77.5Kg |
| Dung môi làm lạnh | Gas R290A |
| Sản phẩm được bảo hành | 24 tháng |

Tủ đông Inverter HB-890CI sử dụng tủ cấp đông loại 1 ngăn 2 cánh, thuộc loại tủ cỡ lớn, dạng tủ ngang, 2 nắp mở vali. Với dung tích cao lên đến 890 lít sẽ phù hợp cho các nhà hàng, cửa hàng tiện lợi, siêu thị lưu trữ thực phẩm, rau củ quả, nước uống thoải mái hơn. Công nghệ làm lạnh siêu nhanh bằng ống đồng, giữ thực phẩm lạnh sâu, công nghệ inverter tiết kiệm điện hơn.
Tủ đông 2 cửa nắp đỡVới thiết kế 1 cánh mở, kích thước nhỏ gọn, dung tích 200 lít đáp ứng nhu cầu sử dụng của các cửa hàng tiện lợi, tạp hoá nhỏ, tiện lợi với số lượng thấp. |
Form cách nhiệt dày dặnGiữ lạnh cực tốt, không làm thất thoát khí lạnh bên trong. |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Số lượng:
Tổng tiền: