-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại máy | Máy kẹp và uốn tóc |
| Chức năng | Làm thẳng/duỗi tóc; Uốn tóc |
| Công suất | 33W |
| Chế độ nhiệt | 1 mức nhiệt: 210°C |
| Tiện ích | Có móc treo; Thanh gốm pha keratin giúp chăm sóc tóc; Làm nóng nhanh trong 1 phút; Dây điện xoay 360° |
| Điện áp đầu vào | 3.7V |
| Chiều dài dây điện | 163 cm |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 26 cm – Cao 7.7 cm – Rộng 2.5 cm – Khối lượng 0.34 kg |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu | Hà Lan |

- Máy có 1 mức nhiệt độ 210°C hỗ trợ tạo kiểu tóc theo sở thích cá nhân của bạn.
- Với tính năng làm nóng nhanh trong 60 giây, đáp ứng được nhu cầu của người dùng ngay khi cần.

- Thanh kẹp được phủ keratin giúp chăm sóc tóc khỏe đẹp, bồng bềnh hơn.
- Đầu của máy duỗi được làm từ vật liệu cách nhiệt để giữ mát, giúp cho việc tạo những lọn tóc gợn sóng và xoăn dễ dàng, an toàn.
- Thiết kế dây điện xoay thuận tiện, tránh tình trạng rối dây gây mất thời gian khi sử dụng.
- Phần đuôi máy có móc treo thuận tiện khi bảo quản.
- Dễ dàng sử dụng với nút gạt bật/tắt.

- Trước khi tạo kiểu tóc, phải đảm bảo tóc khô, nếu có gội đầu thì sấy tóc cho thật khô.
- Sau khi sử dụng, cần vệ sinh máy tạo kiểu tóc để loại bỏ bụi bẩn, dầu và các sản phẩm dưỡng tóc dính trên máy.
- Không dùng máy tạo kiểu tóc hằng ngày, hạn chế sử dụng thường xuyên để tránh tóc bị hư tổn.
Máy duỗi tóc Philips HP8401/00 nhỏ gọn, an toàn, tạo kiểu linh hoạt, chăm sóc tóc ở nhiệt độ ổn định, là sản phẩm cần thiết đối với các chị em phái đẹp.
Số lượng:
Tổng tiền: