-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại máy | Máy kẹp và uốn tóc |
| Chức năng | Làm thẳng/duỗi tóc; Uốn tóc |
| Công suất | 35W |
| Chế độ nhiệt | 12 mức nhiệt: 120 – 230°C |
| Tiện ích | Tự động chuyển về chế độ chờ sau 30 phút; Tính năng ion âm; Có móc treo; Tấm kẹp gốm tẩm dầu argan; Làm nóng nhanh trong 30 giây |
| Phụ kiện đi kèm | Miếng chịu nhiệt |
| Điện áp đầu vào | 3.7V |
| Chiều dài dây điện | 189 cm |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 25.5 cm – Cao 8.5 cm – Rộng 3.7 cm – Khối lượng 0.69 kg |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu | Hà Lan |

- Cảm biến của máy sẽ điều chỉnh nhiệt độ phù hợp với từng kiểu tóc khác nhau nhưng vẫn bảo vệ tóc mềm mại, không bị xơ rối, gãy rụng.
- Cung cấp ion âm giúp giảm tĩnh điện, bổ sung độ ẩm cho mái tóc trở nên bóng mượt, óng ả.

- Các tấm kẹp trơn làm máy dễ dàng trượt qua các làn tóc giúp duỗi thẳng tóc nhanh chóng, đồng thời hỗ trợ uốn cong, tạo kiểu tóc nhẹ nhàng hơn.
- Máy có các mức nhiệt độ từ 120°C đến 230°C, tùy chỉnh theo tình trạng sức khỏe của từng mái tóc.
- Làm nóng nhanh với công suất 35W, sẵn sàng sử dụng chỉ trong 30 giây.

- Thanh kẹp dài 105 mm, được làm từ gốm trơn có tẩm dầu argan để lướt nhẹ trên làn tóc, mang lại cảm giác thoải mái khi tạo kiểu.
- Đầu của máy duỗi tóc được làm từ vật liệu cách nhiệt để giữ mát, giúp cho việc tạo những lọn tóc gợn sóng và quăn dễ dàng, an toàn.
- Vòng xoay chỉnh nhiệt độ 360° và màn hình LED thông minh thể hiện nhiệt độ của máy giúp người dùng dễ dàng kiểm soát.
- Phụ kiện đi kèm gồm tấm lót cuộn chịu nhiệt tiện lợi để bạn bảo quản máy sau khi sử dụng xong.

- Trước khi tạo kiểu tóc, phải đảm bảo tóc khô, nếu có gội đầu thì sấy tóc cho thật khô.
- Sau khi sử dụng, cần vệ sinh máy tạo kiểu tóc để loại bỏ bụi bẩn, dầu và các sản phẩm dưỡng tóc dính trên máy.
- Không dùng máy tạo kiểu tóc hằng ngày, hạn chế sử dụng thường xuyên để tránh tóc bị hư tổn.
Máy duỗi tóc Philips BHS530/00 hiện đại, chất lượng, tạo kiểu linh hoạt, nhanh chóng, là sản phẩm cần thiết đối với các chị em phái đẹp.
Số lượng:
Tổng tiền: