-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại máy | Máy kẹp duỗi tóc; Máy tạo kiểu tóc |
| Chức năng | Tạo kiểu đa năng; Làm thẳng/duỗi tóc; Uốn tóc |
| Công suất | Sấy tóc 1600W; Ép tóc 31 – 33W |
| Chế độ nhiệt | 1 mức nhiệt: 210°C |
| Tiện ích | Thời gian làm nóng nhanh; Có móc treo; Thanh gốm pha keratin giúp chăm sóc tóc; Dây điện xoay 360° |
| Phụ kiện đi kèm | ThermoProtect |
| Điện áp đầu vào | 220 – 240V |
| Chiều dài dây điện | Sấy tóc: 185 cm; Ép tóc: 165 cm |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang: Sấy tóc 19.5 cm, Ép tóc 26 cm – Cao: Sấy tóc 29 cm, Ép tóc 7.5 cm – Rộng: Sấy tóc 8.7 cm, Ép tóc 2.6 cm – Khối lượng: 1.13 kg |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu | Hà Lan |

Bộ Philips BHP398/00 gồm máy sấy 1600W và máy ép tóc 210°C, hỗ trợ tạo kiểu nhanh tại nhà. Làm nóng nhanh, cách nhiệt an toàn, kèm ThermoProtect bảo vệ tóc.
- Trải nghiệm tạo kiểu đa năng ngay tại nhà:
+ Máy sấy tóc công suất 1600W, đi kèm phụ kiện ThermoProtect giúp điều tiết luồng gió nóng/lạnh, làm khô nhanh nhưng không gây khô xơ, tóc vẫn mềm mượt sau khi sấy.
+ Máy ép tóc tạo kiểu ở mức nhiệt cố định 210°C, phù hợp với tóc thường đến dày. Thiết kế bản ép thon gọn, dễ duỗi thẳng, uốn cụp đuôi hoặc tạo sóng nhẹ tự nhiên - thao tác nhanh chóng ngay cả với người mới bắt đầu.
- Thời gian làm nóng chỉ khoảng 60s, giúp tiết kiệm thời gian vào buổi sáng hoặc trước khi ra ngoài.

- Máy sấy công suất 1600W cho cảm giác sấy nhanh, luồng khí đều, ít tiếng ồn – dễ chịu khi sử dụng hàng ngày.
- Máy ép công suất 31 - 33W, tuy nhỏ gọn nhưng vẫn làm thẳng tóc hiệu quả, không gây khô cứng.
- Thanh ép phủ gốm pha keratin, giúp truyền nhiệt đều, hạn chế gãy rụng và giảm ma sát trên tóc, tóc vào nếp suôn mượt mà vẫn giữ được độ ẩm.
- Phụ kiện ThermoProtect đóng vai trò như “lá chắn nhiệt”, giữ ổn định nhiệt độ khi sấy, hạn chế nhiệt sốc và chẻ ngọn.
- Cách dùng máy tạo kiểu tóc Philips đơn giản với nút bật/tắt trực quan trên cả hai thiết bị, phù hợp với mọi đối tượng, kể cả người mới dùng lần đầu.
- Dây điện xoay 360 độ giúp thao tác linh hoạt hơn, không lo bị xoắn rối khi uốn hoặc duỗi ở nhiều góc khác nhau.

- Phần đầu máy ép tóc được cách nhiệt tốt, không nóng lên quá mức giúp giữ an toàn khi tạo kiểu sát chân tóc hoặc dùng cho tóc mái.
- Móc treo tích hợp, tiện treo lên sau khi dùng mà không chiếm chỗ bàn trang điểm.

- Bộ đôi máy tạo kiểu tóc có thiết kế gọn nhẹ, hiện đại, dễ cầm nắm và không gây mỏi tay khi sử dụng lâu.
- Máy ép tóc có tay cầm gập gọn, tiện lợi khi mang theo trong vali hoặc túi du lịch, phù hợp với người thường xuyên di chuyển hoặc cần tạo kiểu tóc khi đi công tác, du lịch.
- Chỉ nên dùng máy ép khi tóc đã khô hoàn toàn để bảo vệ lớp biểu bì tóc.
- Chia tóc thành từng lọn nhỏ giúp việc ép hoặc uốn nhanh hơn và giữ nếp lâu hơn.
Philips BHP398/00 phù hợp với những ai muốn tự chăm sóc và tạo kiểu tóc tại nhà mà không cần ra tiệm. Bộ sản phẩm kết hợp giữa sấy khô nhanh và tạo kiểu linh hoạt, thiết kế dễ dùng, an toàn và bảo vệ tóc tối ưu - lý tưởng để bạn giữ mái tóc luôn gọn gàng, vào nếp và đầy sức sống mỗi ngày.
Số lượng:
Tổng tiền: