-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Công nghệ | Công nghệ ion |
| Công suất | 2300W |
| Tốc độ sấy | 2 tốc độ, có sấy mát |
| Đầu sấy | Đầu làm phồng tóc; Đầu sấy hẹp |
| Kiểu dáng | Tay cầm thẳng |
| Chế độ bảo vệ | Tự ngắt khi quá nhiệt; Chế độ sấy bảo vệ tóc |
| Tiện ích | Sấy ion làm mượt tóc; Có móc treo; Đầu sấy hẹp tạo kiểu tóc |
| Nhiệt độ tối đa | 50ºC |
| Nguồn điện áp | 220 – 240V / 50 – 60Hz |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 24.7 cm – Cao 29.5 cm – Rộng 8.7 cm – Khối lượng 0.94 kg |
| Chiều dài dây điện | 178 cm |
| Thương hiệu | Hà Lan |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Năm ra mắt | 2021 |

GIỚI THIỆU SẢN PHẨM - Máy sấy tóc Philips BHD510/00 Series 5000



- Nên hạn chế sử dụng máy sấy ở tốc độ tối đa liên tục, vừa gây hại cho tóc, vừa hao mòn động cơ.
- Thường xuyên vệ sinh máy sấy tóc, tránh để thiết bị tiếp xúc với nước, tránh các vật nhỏ lọt vào động cơ hay tác động lên quạt thông gió.
- Rút dây điện nguồn, bảo quản máy sấy nơi an toàn khi không sử dụng, tránh va chạm mạnh và rơi rớt gây hư hỏng.
Máy sấy tóc 2300W Philips BHD510/00 nhỏ gọn, dễ sử dụng, tiện lợi là lựa chọn tuyệt vời giúp bạn có một mái tóc suôn mượt, bồng bềnh.
Số lượng:
Tổng tiền: