-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Công suất | 1000W |
| Tốc độ sấy | 1 tốc độ, có sấy mát |
| Đầu sấy | Đầu sấy hẹp |
| Kiểu dáng | Tay cầm gấp gọn |
| Chế độ bảo vệ | Tự ngắt khi quá nhiệt |
| Tiện ích | Có móc treo; Đầu sấy hẹp tạo kiểu tóc |
| Nhiệt độ tối đa | 50ºC |
| Nguồn điện áp | 220 – 240V / 50 – 60Hz |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 11.4 cm – Cao 22 cm – Rộng 7.7 cm – Khối lượng 380 g |
| Chiều dài dây điện | 150 cm |
| Thương hiệu | Hà Lan |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Năm ra mắt | 2016 |

Máy sấy có 1 tốc độ và sấy mát, tùy vào độ dày, loại tóc mà bạn lựa chọn tốc độ sấy phù hợp để giúp làm khô tóc mà vẫn duy trì độ ẩm, bảo vệ tóc hiệu quả.


Máy sấy tóc Philips HP8108 đến từ thương hiệu máy sấy tóc số 1 Hà Lan – Philips với chất liệu tốt, độ bền cao, sử dụng an toàn, giúp sấy khô, tạo kiểu tóc thời trang, đa dạng.
Số lượng:
Tổng tiền: