-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Thông số kỹ thuật Tủ đông Alaska 372 lít BCD-5568CI | |
| Loại tủ: | Tủ đông 2 ngăn 2 cánh |
| Dung tích tổng: | 550 lít |
| Dung tích sử dụng: | 372 lít |
| Công suất: | 253W |
| Điện năng tiêu thụ: | 0.7kW.h/24h |
| Dòng điện: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ ngăn mát (độ C): | -9 ~ 9ºC |
| Nhiệt độ ngăn đông (độ C): | ≤ -18ºC |
| Tiết kiệm điện: | Inverter |
| Kích thước (DxRxC)mm | 1356x670x908 |
| Trọng lượng | 60kg |
| Chất liệu dàn lạnh: | Đồng |
| Gas | R290 |
| Thương hiệu: | Alaska |
| Bảo hành: | 24 tháng |

là model tủ đông cỡ trung mới nhất của Alaska, sử dụng công nghệ Inverter(biến tần) trong làm lạnh, giúp tiết kiệm tới 50% điện năng tiêu thụ. Với thiết kế 1 ngăn đông 1 ngăn mát, lòng tủ bằng nhôm sơn, dàn lạnh đồng bền bỉ, có dung tích 550 lít, phù hợp cho siêu thị, bách hóa, nhà hàng, căng tin,...bảo quản các loại kem, thịt cá, hải sản, đồ đông lạnh, hoa quả, đồ uống các loại.

Tủ đông Alaska BCD-5568CI có dàn lạnh bằng đồng làm lạnh nhanh, tiết kiệm điện và bền hơn các loại tủ dùng dàn nhôm, lớp thành tủ dày, chịu được va đập, độ bền cao. Tủ có zoăng bao quanh kín vì vậy có khả năng giữ lạnh cao, tiết kiệm điện năng sử dụng, nâng cao hiệu quả bảo quản thực phẩm trong thời gian dài.

Tủ Đông Alaska được sản xuất theo tiêu chuẩn công nghệ của Mỹ, với thiết kế 1 ngăn đông 1 ngăn mát. Ngăn đông có nhiệt độ từ 0 đến -18℃ thích hợp để bảo quản kem, thịt cá, đồ đông lạnh,... Ngăn mát có nhiệt độ từ -5℃ đến 9℃ thích hợp bảo quản rau củ quả, các loại đồ uống,... Tủ làm lạnh nhanh và sâu, thực phẩm luôn được trữ đông trong môi trường lạnh, đảm bảo an toàn vệ sinh tránh vi khuẩn, nấm mốc gây bệnh.

Tủ đông Alaska BCD-5568CI có 2 cánh mở vali được thiết kế dày, tay cầm nổi rất tiện, bản lề có thể chỉnh cánh tủ với góc rộng 70 độ, có khóa an toàn giúp dễ dàng cho hoặc lấy thực phẩm trong tủ. Lòng tủ bằng nhôm sơn lạnh nhanh, chống đóng tuyết tối đa.

Tủ đông Alaska BCD-5568CI có núm điều khiển góc phía dưới bên phải bên ngoài tủ thuận tiện sử dụng và quan sát vận hành. Người dùng có thể điều chỉnh tùy ý phù hợp với nhu cầu sử dụng chỉ bằng thao tác vặn đơn giản.

Số lượng:
Tổng tiền: