-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Loại máy | Máy cắt tóc đa năng |
| Loại pin sử dụng | Pin sạc |
| Thời gian sạc | 16 giờ |
| Thời gian sử dụng | 60 phút |
| Độ dài cữ lược | 1 – 16 mm |
| Tiện ích | Tay cầm chống trơn trượt; Lưỡi cắt tháo nhanh để làm sạch |
| Chiều dài dây điện | 98 cm |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 4 cm – Cao 15.5 cm – Rộng 3 cm – Khối lượng 0.43 kg |
| Thương hiệu | Hà Lan |
| Sản xuất tại | Indonesia |
| Năm ra mắt | 2023 |

- Đầu tỉa của máy cắt êm và đều râu/lông kể cả những sợi dày nhất.
- Cắt tóc, cạo râu đến độ dài mong muốn với 6 lược tỉa:
+ 2 lược tỉa râu lởm chởm để tỉa 1 mm và 2 mm.
+ 1 lược tỉa râu có thể điều chỉnh 3 - 7 mm.
+ 3 lược cắt tóc ở 9 mm, 12 mm và 16 mm.

- Bên cạnh đó, tông đơ cắt tóc Philips còn trang bị đầu tỉa lông để bạn loại bỏ các sợi lông mũi, tai không mong muốn.

- Lưỡi cắt có khả năng tự mài bén, duy trì độ bén như lần đầu sử dụng.
- Lưỡi được gia cố bằng sắt và được ram nên có độ bền tốt, không bị gỉ sét, không cần dầu bôi trơn khi sử dụng.
- Các lưỡi cắt không bị ăn mòn và chống thấm nước giúp vệ sinh sạch sẽ dễ dàng.
- Ngoài ra, đi kèm có túi đựng nhỏ để bỏ hết tất cả các phụ kiện vào gọn gàng, tránh thất lạc.

Tông đơ đa năng pin sạc Philips MG3730/15 tiện lợi, hiện đại, nhỏ gọn, cắt tỉa lông/râu nhanh chóng, đáp ứng các nhu cầu sử dụng khác nhau.
Số lượng:
Tổng tiền: