-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 32 inch 32H5000F | |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình | 32 inch |
| Độ phân giải | HD |
| Loại màn hình | Đèn nền: LED viền (Edge LED) |
| Hệ điều hành | Tizen™ |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Chất liệu viền tivi | Kim loại |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Công nghệ hình ảnh | Độ tương phản cao - Mega Contrast, Micro Dimming Pro, Contrast Enhancer |
| Bộ xử lý | Hyper Real |
| Tần số quét thực | 50 Hz |
| Remote thông minh | Remote Access |
| Ứng dụng phổ biến | YouTube, Netflix, FPT Play, TV 360, VieON |
| Tổng công suất loa | 10W |
| Âm thanh vòm | Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite |
| Công nghệ âm thanh khác | Adaptive Sound, Q-Symphony |
| Kết nối Internet | Wi-Fi, LAN |
| Kết nối không dây | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh | 2 cổng HDMI (1 eARC) |
| Cổng xuất âm thanh | 1 cổng eARC (ARC) |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 73.32 x 45.18 x 11.73 cm |
| Khối lượng có chân | 3.8 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 73.32 x 43.89 x 7.22 cm |
Số lượng:
Tổng tiền: