-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Số lượng:
Tổng tiền:
Giá tốt tại kho – Hệ thống điện máy uy tín hơn 15 năm
Cam kết hàng chính hãng, mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giao nhanh 2–6h, miễn phí giao & lắp đặt bán kính 20km (Không áp dụng đối với hàng gia dụng)
1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi từ nhà sản xuất
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 – Đồng hành trọn đời sản phẩm
Cam kết hoàn tiền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng không chính hãng
| Kiểu cạo | Cạo ướt; Cạo khô |
| Số lưỡi cạo | 27 lưỡi cạo |
| Chất liệu | Lưỡi dao: thép không gỉ; Thân máy: nhựa ABS |
| Vùng sử dụng | Cạo râu |
| Cổng sạc | Cổng sạc số 8 |
| Loại pin | Pin sạc |
| Điện áp đầu vào | 4.3V |
| Thời gian sử dụng | Sạc 8 giờ – dùng khoảng 30 phút |
| Chỉ số chống nước | IPX7 |
| Tiện ích | Đầu cạo xoay theo 3 hướng giúp cạo sạch; Đèn LED hiển thị; Chổi vệ sinh; Cơ chế lưỡi dao tự mài duy trì độ sắc bén; Sạc điện |
| Kích thước – Khối lượng | Ngang 5.7 cm – Cao 15.5 cm – Rộng 5.7 cm – Khối lượng 284 g |
| Chiều dài dây điện | 98 cm |
| Thương hiệu | Hà Lan |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |

- Máy cạo râu Philips có màu đen sang trọng, thiết kế tay cầm công thái học giúp dễ thao tác và tạo cảm giác chắc tay khi cầm. Kiểu dáng nhỏ gọn, chỉ nặng 284g phù hợp mang theo bên người khi đi công tác hoặc du lịch.

- 27 lưỡi cạo PowerCut có khả năng tự mài sắc bén, luôn xoay tròn ngược chiều của nắp để đảm bảo lưỡi cạo luôn sắc giúp cắt đứt các sợi râu một cách nhẹ nhàng.
- Hệ thống đầu cạo ContourFlex xoay theo 3 hướng di chuyển linh hoạt theo đường cong của khuôn mặt và cổ giúp cạo râu kỹ lưỡng ngay cả ở những vùng khó tiếp cận.

Sản phẩm hỗ trợ cạo khô nhanh gọn hoặc cạo ướt kết hợp với kem/bọt cạo râu theo nhu cầu người dùng.
Máy cạo râu đạt chuẩn chống nước IPX7 nên an toàn khi vệ sinh dưới vòi nước.

Người dùng có thể bật/tắt máy dễ dàng bằng nút nguồn trên thân máy. Ngoài ra bảng điều khiển còn có thêm đèn LED giúp bạn thuận tiện theo dõi trạng thái hoạt động.

- Máy sử dụng pin sạc tích hợp và chỉ hoạt động ở chế độ không dây (chỉ vận hành khi không kết nối sạc).
- Sau khi sạc đầy khoảng 8 giờ, máy hoạt động liên tục được khoảng 30 phút.

Máy đi kèm chổi vệ sinh nhỏ để làm sạch đầu cạo sau mỗi lần dùng.
- Thao tác cạo nhẹ nhàng, không cạo nhiều lần trên cùng 1 vùng da.
- Không đập đầu cạo lên vật cứng để vệ sinh.
- Sau khi vệ sinh, để ở nơi khô ráo, không gần nguồn nước, nguồn nhiệt độ cao.
Máy cạo râu khô và ướt Philips S1103/02 là lựa chọn phù hợp nếu bạn cần một chiếc máy cạo râu hỗ trợ cả cạo khô và cạo ướt, có khả năng chống nước chuẩn IPX7, lưỡi dao tự mài bền lâu và thiết kế gọn gàng, dễ mang theo.
Số lượng:
Tổng tiền: